วันที่ ๑๔ กรกฎาคม ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายประสิทธิ์ อินวรรณา ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ มอบเกียรติบัตรรางวัล “เพชรมัธยม” ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔ แก่ผู้อำนวยการสถานศึกษาและข้าราชการครูในสังกัด
ที่ได้รับการคัดเลือกผู้อำนวยการสถานศึกษา จำนวน ๗ ราย ข้าราชการครู จำนวน ๓๙ ราย ณ ห้องประชุมพระราชปริยัติบัณฑิต สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์
![ผอ.สพม.เพชรบูรณ์ มอบเกียรติบัตรรางวัล “เพชรมัธยม”ประจำปี พ.ศ.๒๕๖๔ แก่ผู้อำนวยการสถานศึกษาและข้าราชการครูในสังกัด](http://develop.sec40.go.th/wp-content/uploads/2021/07/DSC_0086-1170x780.jpg)